อยากรู้ไซส์รองเท้า Adidas NMD R1

อยากจะรู้ไซส์รองเท้า nmd อะครับ ว่าใส่ไซส์อะไรวันนี้ไปลองที่ช็อป adidas แล้วก็จะซื้อเลยแต่พนักงานบอกไม่มีขายแล้วครับมันมาเป็นรอบๆ แล้วสิ้นเดือนนี้พี่จะไปญี่ปุ่นเลยจะให้พี่หิ้วมาจากญี่ปุ่นให้หน่อยที่นั่นจะมีขายไหมครับ จะฝากหิ้วจากญี่ปุ่นปุ่นแต่ไม่รู้ว่าตัวเองใส่ไซส์อะไร555 ไม่เคยใส่adidas เลยปกติชอบใส่แต่รองเท้าแตะDapper
ปกติใส่รองเท้าเบอร์ 42 นะครับ (รองเท้าผ้าใบ)
ขนาดเท้าที่วัดได้:ยาว 27 cm. กว้าง 10.7 cm.
อีกนิดครับมีใครเคยซื้อจากญี่ปุ่นไหมครับ ราคาถูกกว่าที่ไทยไหม เห็นในกลุ่ม adidas market thailand ในเฟสขายประมาณ7พันบาท
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่