KL Transit ถ้ากดตั๋ว2รอบจะถูกกว่าหรอครับ?

คือวางแผนไว้จะแวะเที่ยวputrajaya แต่ยังไม่แนะใจว่าแวะเที่ยววันไปถึงก่อนไปKL Sentral  หรือแวะเที่ยววันก่อนก่อนไปสนามบินKlia2   แต่พอมาดูราคาทำไมแวะเที่ยว(กดตั๋ว2รอบ) ถึงเดินทางถูกกว่า  อันนี้ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ  ราคาในรูป  ไม่ว่าจะklia ekspres หรือklia transit  ถ้านั่งจากKL Sentral ไปKlia2 ราคาจะ55ริงกิต  แต่ถ้าเรากดKL Sentral-Putrajaya จะ14ริงกิต  แล้วลงสถานนีนี้แล้วกดตั๋วอีกทีPutrajaya ไปKlia2จะ 9.40ริงกิต  รวมแล้วค่ารถKL Sentra-Klia2 จะรวมเป็น 27.4 ริงกิต   จะประหยัดได้ประมาณ270บาทใช่มั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่