อยากทราบชื่อเพลงประกอบภาพยนต์ เรื่ิอง "สิงหาต้องสับ 3D" ครับ

สอบถามนิดนึงนะครับ พอดีผมอยากทราบชื่อเพลง ในหนังเรื่อง "สิงหาต้องสับ 3D" อ่าครับ เพลงในฉากที่ นางเอกเเละเพื่อนๆ กำลังจะเดินทางไปรับมรดก ที่ Texas แล้วระหว่างทางขับรถเเวะปั๊มตอนฝนตก เเล้วพอซื้อของเสร็จกำลังจะออกจากปั๊มเพื่อนนางเอกขับรถชนผู้ชายแปลกหน้าในปั๊มเเล้วรับชายคนนั้นติดรถไปด้วยอะ "จังหวะนั้นเพลงขึ้นพอดี"  อยากทราบมากๆว่าชื่อเพลงอไร ตามหามานานเเล้ว จึงตัดสินใจตั้งกะทูถามในพันทิพนะครับ เพราะหาชื่อเพลงไม่เจอจริงๆ ทุกวิถีทางละ
รบกวนด้วยน่ะครับ

ปล.  ขอชื่อเพลง จะดีมาก บางทีเเปะลิ้งค์ มันเปิดไม่ได้ ขอบคุณครับ 🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่