ช่วยด้วยค่ะ หน้าขรุขระ มีหลุมสิวและรูขุมขนขนาดใหญ่เท่าหลุมสิวเต็มไปหมด

หน้าเป็นหลุม ทั้งรอขุมขนที่กว้างขนาดหลุมสิว และหลุมสิว ผิวไม่เรียบ ทำไงดีคะ กลุ้มใจมากๆค่ะ  พอหน้าเอียงโดนแสงยิ่งชัดมาก น่าเกลียด อยากหน้าเรียบเนียนค่ะ ตอนนี้ปรุมาก เป็นบริเวณแก้มทั้งสองข้าง ยิ่งแต่หน้ายิ่งชัด แต่ไม่แต่งก็มีรอยสิว ปัจจุบันสิวไม่ค่อยเป็นแล้วค่ะ มีอุดตันบ้าง  เราเป็นคนนอนดึกมาก แต่นอนเพียงพอไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกันไหม หากเรานอนเร็วมันจะเล็กลงไหม แก้ไขยังไงดีคะ ช่วยระบุค่าเสียหายด้วยค่ะ พลีสสสสสส

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่