ในไทยมีร้านที่ขาย boxset ของนักร้องสากลดังๆที่เป็นลิขสิทธิ์แท้มั้ยคะ

ตามหัวข้อค่ะ อยากถามว่า ร้านในไทยไม่ว่าจะเป็นในไอจี เฟสบุ๊ค ทวิตเตอร์ฯลฯ มีร้านที่พอจะขาย
พวกเสื้อ แก้วน้ำ กระเป๋าหรืออื่นๆแบบเป็น Mystery Box ที่เกี่ยวกับนักร้องเพลงป๊อปสากลดังๆเช่นอเดลอ่ะค่ะ
ตอนนี้ยังหาเจอแค่ของจัสตินอ่ะค่ะ พยายามหาหลายวันแล้วด้วย คือเราก็เป็นติ่งชาร์ลีกับเมแกนนะ
ของชาร์ลีพอจะเจอพวก กระเป๋า สร้อย ริสแบนบ้างแต่ยังไม่เจอเป็น Myster Box เลย แล้วก็ยังไม่เจอของเมแกนเลยด้วยค่ะ
อยากจะขอความช่วยเหลือพี่ๆที่รู้จักร้านที่เกี่ยวกับติ่งสากลด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่