เป็นตกขาวมา1-2อาทิตย์แต่ปจด.ยังไม่มา?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยคะ.
เราเป็นตกขาวใสๆบ้างขุ่นบ้างแป้งเปียกบ้างแต่ไม่เยอะนะคะ ตอนนี้ ปจด. ไม่มาประมาณ20วันได้แล้วคะ เรามีพสพ.กับแฟนช่วงต้นเดือนที่แล้ว (หลั่งนอก) แต่ตรวจครรภ์มา 5 ครั้งแล้วคะ ขึ้นขีดเดียว แต่ตอนนี้เริ่มมีอาการคัดหน้าอกแต่ไม่เจ็บหัวนมนะคะ แบบนี้มีโอกาศท้องรึเปล่าคะ ? แบบว่าตรวจแล้วยังไม่ขึ้นอะไรแบบนี้ .
ปล. ตอนท้องแรกเราตรวจตอนยังไม่ครบกำหนด ปจด.มาก็ขึ้นเป็นขีดจางๆคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่