สอบถามการซื้อสติกเกอร์ปริ้นภาพ ควรใช้ของอะไรดีค่ะ

ตอนนี้อยากทำสติกเกอร์แปะไดอารี่ใช้เอง แต่เพิ่งซื้อยี่ห้อนึงมา ปริ้นภาพออกมาเละมาก (เราใช้epson L805)
ตอนแรกคิดว่าเป็นที่เครื่องปริ้น เลยเอาไปปริ้นเครื่องเพื่อน ก็เป็นเหมือนกัน
เลยคิดว่าคงเป็นที่กระดาษแน่นอน ทีนี้เลยอยากขอคำแนะจากเพื่อนๆว่า
ควรใช้ยี่ห้อไหนดีที่ปริ้นออกมาแล้วภาพชัดสวยงาม เราไม่มีความรู้เรื่องกระดาษเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่