Sweet Stranger and Me Ep.1 คนดูแล้วมาคุยกัน

เนื้อเรื่องใช้ได้เลย นางเอกฮาๆดี ดูโกะๆ  (ต่างจาก on the way to the airport ก็คนละเรื่องนิ )
มาเริ่มที่ตอนแรก คือบนเครื่องบินเนี้ยวุ่นวายอย่างนั้นเลยเรอครับ หรือเป็นบางครั้ง (ไม่เคยนั้ง)
ต่างจากอีกเรื่อง โทนเรื่องนี้เน้นฮาๆ ซื่อๆ ขนาดนางเอกแฟนมีคนใหม่ผมยังขำเลย
โทรไปนี้นึกว่าจะอะไร ขำมากตอนคุยโทรสัพท์ แล้วตอนนางเอกโดนขอแต่งงานแล้วลุง
โทรมาหานี้ แม่ตาย ย้ำ แม่ตาย นะ เปลี่ยนคนเล่นเป็นลุงดีไหม โทรมาอารมณ์ ไม่ร่วมไปกับการที่
แม่ตายเลย ขัดใจตรงนี้ละ ตรงอื่นยอมหมดเนื้อเรื่อง สนุกดี น่าจะดราม่าหลังๆๆ  

พระนางดูเข้ากันดี พอซูเอ มาเล่นเรื่องนี้ลบภาพจากอีกเรื่องหนึ่งในหัวไปเลย 555555
อีกเรื่องนี้ผมไม่ชอบบทเขาเลย แต่เรื่องนี้ให้ใจไปเลย เน้นแนวไม่เครียดดูได้เรื่อยๆๆ
  คิมยองกวัง พระเอก (มั้งน่าใช้ละ) คุ้นเหมือนเคยเห็นผ่านตามา
เคยดูเรื่องหนึ่งที่เล่น เกี่ยวกับครอบครัว ลงท้ายด้วยเลข 9 อะครับ อาจมีเรื่องอื่นแต่ผมจำไม่ได้
แนะนำมาได้ครับ

ใครดูแล้วมาคุยกันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่