ติดซีรี่ส์ Once Upon A Time จังเลย ใครชอบเหมือนกันบ้างคะ

เราชอบข้อคิด ปรัชญาในเรื่องนี้นะ และยิ่งชอบบทกวีที่ รัมเพิล อัดใส่เทปให้ลูกน้อยในครรถ์ฟัง
จนเราไปตามหาฉบับเต็มว่าใครแต่งเขียนไงไว้บ้าง
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ตามดูซีรี่ส์ ย้อนหลัง ตั้งแต่ Season1-5 พอมา ซีซั่น6 ต้องรอซับไทย
จริงๆอยากได้ลิงค์ แบบไม่มีซับก็ได้นะคะ ใครทราบบ้างแบ่งปันกันหน่อยค่ะ
ส่วนตัวชอบ คู่ Rumbelle มากเลยนะ ตอนนี้ ตามดูมาถึง Season 6 Episode 5 แล้ว
เหมือนคู่นี้ชะตากรรมจะไม่ค่อยดี อาจจะจบไม่สวย Facepalm
เฉยๆกับคู่ Emma & Hook นะ
ส่วนคู่ Snow White & Prince charming ไม่มีไรให้ลุ้นแล้ว พักหลังมานี่ ขุ่นแม่สโนว์ อวบอ้วนขึ้นเยอะเลย
ได้ข่าว Rating ที่อเมริกาไม่ค่อยดี ไม่รู้จะมี Season 7 ต่อไหม จะอวสานก็ได้นะ ขอจบแบบ Happy เถอะ โดยเฉพาะคู่ รัมเพิล กับ เบลล์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่