งานรับพิมพ์งานแล้วส่งให้ทางเน็ต จะได้ผลจริงๆไหมคะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้หางานพาร์ทไทม์ทำค่ะ เรียนอยู่ อยากจะหางานพิมพ์งานแต่ไม่แน่ใจว่าจะได้รับเงินจริงๆ หรือเปล่า เพราะไปหาข้อมูลในเว็บมีแต่รับแต่กรุงเทพ หรือปริมณฑลอ่ะค่ะ แต่เราไม่ได้อยู่ใกล้ๆ กรุงเทพเลย ไม่รู้จะรับงานยังไง พอจะทำได้หรือเปล่าคะ

เราถนัดทำงานในคอม
ไม่มีงานที่พิมพ์ในคอมให้เราทำเลย ไม่รู้จะหาเงินจากที่ไหนดี

ควรทำยังไงบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่