H x H ทำไมคิรัวถึงไม่สนใจคัลโต้บ้าง?? ทั้งที่เป็นน้องเหมื่อนกับอารุกะแท้ๆ

เคยสงสัยเหมื่อนเรามัยค่ะ. ทั้งที่เป็นพี่น้องเหมื่อนกัน แต่คิรัวไม่เคยมองหรือสนใจในตัวคัลโต้บ้าง. ก็เข้าใจอยู่หรอกนะว่า อารุกะจังน่ารัก และสนิทกับอารุกะที่สุด
แบบว่า ตระกูลนักฆ่า เราว่าคนในบ้านมันก็ไม่มีใครจิตปกติหรอกนะ  แต่เราดูมาหลายตอนแล้ว
เราว่าอารุกะน่าสงสารนะ แต่กลับนึกสงสารคัลโต้มากกว่า ที่ทำขนาดนี้พี่ชายยังไม่สนใจ

แบบประมานว่า บ้านนี้

คิรัว+อารถกะ จะรักกันมากกกกกกกกกกกกก
ส่วน แม่(คิเคียว)+คัลโต้ รักกันมากๆๆๆ เพราะเป็นแม่ลูกกันมั้ง

#แต่เราว่า ที่คัลโต้แต่งหญิงคงอยากให้มีพี่น้องสนใจในตัวเองเหมื่อนกัน แต่ดันมีแต่พวกจิตที่ไม่ปกติเลยไม่สนใจ55555

หัวใจอมยิ้ม16อมยิ้ม16[b]
#มันคือความคิดเห็นส่วนตัวของเรา ห่างไม่เข้าหูใคร และที่ใครไม่พอใจต้องขออภัยในที่นี้ตัว พอดีก็ชอบอารุกะนะนางน่ารักดีแต่ชอบคัลโต้มากกว่าถึงจะเป็นชายแต่ก็ชอบอยู่ดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่