ขออนุณาตบ่นครับ เรื่องข้อเหวี่ยวcbr300ล๊อก แต่ผมทำเรื่องขอเบิกข้อไม่ได้

สืบเนื่องจาก ตอนนี้ รถของผม แต่เดิมเป็น cbr250abs แต่ได้ทำการแปลงเป็น cbr300 และ ได้ อัฟข้อเหวี่ยงเป็น286 cc
เพื่อเป็นCbr300 แต่ ตอนนี้ช๊าฟละลาย จอดมาสี่เดือนแล้ว เพราะ ศุนย์บริการไม่ดำเนินการเบิกข้อเหวี่ยงชุดใหม่ที่เป็นล๊อตใหม่ให้
ผมขอความกรุณาผมหน่อยนะครับ ให้aphondaช่วยดูแลเคสผมที เอาเลขเครื่องเลขโครงชื่อผมไปเบิกก็ได้ ตอนนี้ผมได้แต่นั่งมองรถ อึดอัดใจมากครับ
#APHONDA

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่