แนะนำที่เรียนไวโอลินสำหรับผู้ใหญ่หน่อยครับ

สนใจเล่นไวโอลินครับ ไม่มีพื้นฐานอะไรเลย ตัวโน๊ตก็ยังอ่านไม่เป็น

ไม่ทราบว่าใครพอแนะนำที่เรียนสำหรับผู้ใหญ่ให้ผมหน่อยได้ไหม ตัวต่อตัวราคาไม่แพงมาก(งบน้อยครับ)

เน้นพื้นฐานแรกๆเลย ถ้าได้พื้นฐานบ้างกับอ่านตัวโน๊ตได้ ผมคิดว่าจะกลับมาฝึกเองที่บ้านครับ

อยากได้ครูที่สอนดี สบายๆ ไม่ต้องมีรางวัลการันตีอะไรก็ได้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่