ตามหาน้องที่ติดโบว์สีน้ำตาล ที่นั่งสอบแกทห้องเดียวกัน ที่สายน้ำผึ้งเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา

ตามหาน้องที่ติดโบว์สีน้ำตาล ที่นั่งสอบแกทห้องเดียวกัน ที่สายน้ำผึ้งเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา พี่นั่งสอบโต๊ะ22 นะครับใส่ชุดมหาลัยไปสอบวันนั้น น้องสอบห้องเดียวกับพี่ น้องน่ารักมาก 55555 อักษรย่อโรงเรียน สน ครับ ไม่มีไรมากครับ เพื่อนพี่ท้า บวกกับพี่อยากรู้จักด้วยย ถ้ารู้ว่าเป็นตัวเองรายงานตัวด้วยครับ
ปล.ขอบคุณทุกคอมเม้นต์ครับ
ปล.2ขออนุญาติไม่คอมเม้นต์ดราม่านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่