เสริมจมูก ระหว่าหมอทิพย์ AP Clinic กับหมอสุรเชษฐ์ จินตรักษ์ คลินิก

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ
พอดีว่าเราวางแผนไว้ว่าจะเสริมจมูกช่วงปลายปีนี้
ที่จริงดูลู่ทางก่อนหน้านี้มาปีกว่าแล้วค่ะ ดูรีวิวมาหลายคลินิค
ตอนนี่ลังเล ระหว่าหมอทิพย์ AP Clinic กับหมอสุรเชษฐ์ จินตรักษ์ คลินิก
เลยอยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆดูค่ะ
เผื่อว่ามีใครเคยทำ หรือมีเพื่อน คนรู้จักที่เคยทำจมูกกับคุณหมอสองท่านนี้
ว่าคุณหมอท่านไหนทำออกมาเป็นอย่างไรบ้าง
มีเคสหลุดเยอะมั้ย ใครทำสวยกว่ากัน
หรือมีใครไปทำที่อื่นแล้วสวย ก็ช่วยแนะนำเราทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่