รบกวนพี่ๆที่เรียนเอกคู่อังกฤษจีนม.หัวเฉียวค่ะ

กระทู้สนทนา
อยากทราบว่า

1.เขาจะสัมภาษณ์เกี่ยวกับอะไรประมาณไหน/2ภาษาเลยไหมค่ะ
2.ไม่มีพื้นฐานเลยเราจะสามารถเรียนได้ไหมค่ะ
3.ที่มีแลกเปลี่ยนไป ปท.จีนเขาบังคับไหมค่ะ
4.ถ้าเขาบังคับไปค่าใช้จ่าย(ประมาณเท่าไหร่)
5.แล้วสังคมในม.เป็นอย่างไรบ้างค่ะ
6.แต่ละเทอมมีเรียนซัมเมอร์ด้วยไหมค่ะ

ส่วนตัวเป็นคนชอบภาษาค่ะแต่ไม่เก่ง แอบกังวลว่าจะเรียนได้ไหม
อยากทราบประสบกรณ์จากพี่ๆที่จบไปแล้วหรือกำลังเรียนอยู่ค่ะ
#ขอบคุณนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่