อยากรู้ว่าหนังเรื่องนี้ชื่อเรื่องว่าอะไรค่ะ

วันนี้ไปเที่ยวหัวหินมาค่ะก่อนกลับเปิดช่อง izaa ในโรงแรมดู ช่วง 10-11 โมงเราดูหนังเรื่องหนึ่งยังไม่จบค่ะอยากรู้ว่ามันชื่อเรื่องว่าอะไร จะไปหาดูย้อนหลังเนื้อเรื่องประมาณว่า มีคู่แฟนกันกำลังจะไปหาเพื่อนที่เมืองๆนึงระหว่างทาง เจอผชไล่ฆ่า ขนาดไปสถานีตำรวจยังโดน ไล่ฆ่าเลยค่ะ (โหดมาก) รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ ปล.ช่องizaaต้องติดจานอะไรถึงจะดูได้คะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่