H1Z1 เล่นไม่ได้

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับผมจะมาถามเรื่องเล่นH1Z1ไม่ได้อะครับผมซื่อมาจากสตีมแล้วเล่นได้1วันแล้วพออีกวันจะมาเล่นพอกดเข้าเกมแล้วมันขึ้นจอสีดำๆแล้วก็เด้งออกอะแล้วก็เข้าเน็ตแล้วมันก็ขึ้นวว่า
GAME ERROR - CODE G32
DESCRIPTION:
We're sorry; it looks like you are trying to play the game using a different Daybreak Account than what was originally used when you bought Early Access. Linked account hint: C*****0. Please use the correctly linked Daybreak account to log into the H1Z1 Launchpad. For further assistance click here.
ผมลองไปแปลใน google translate แล้วมะนก็ได้ยังงี้อะ
ข้อผิดพลาดเกม - รหัส G32
รายละเอียด:
พวกเราขอโทษ; ดูเหมือนว่าคุณกำลังพยายามที่จะเล่นเกมโดยใช้บัญชีอุษาแตกต่างจากสิ่งที่ถูกนำมาใช้เมื่อคุณซื้อก่อนการเข้าถึง คำใบ้บัญชีที่เชื่อมโยง: C ***** 0 โดยใช้บัญชีอุษาเชื่อมโยงอย่างถูกต้องเพื่อเข้าสู่ H1Z1 Launchpad สำหรับความช่วยเหลือเพิ่มเติมคลิกที่นี่
พอเข้าใจนะครับแต่ไม่มากอะครับใครรู้วิธีแก้บอกผมด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่