Metal Slug Online ไม่เหมือนเวอร์ชั่นเก่านะครับ

Metal Slug Online ไม่เหมือนเวอร์ชั่นเก่านะครับ  พอดีแวะไปดูเกมเก่า แบบออนไลน์  เป็นแบบสู้กับคอม มีตัวละครเพิ่มมาเยอะมากๆๆ  แต่ไม่มีสู้ลุยด่านแบบเก่าๆ นะครับ   กลายเป็นต้อง ซื้อไอเท็มมาเพิ่มเอานะครับ  ภาค Attack  กับ Defense แตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ

ถ้าจะกลัมาทำแบบ Arcade จะดีมั้ยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่