เจอเจลหล่อลื่น และถุงยางอนามัยในห้องแฟน ??

กระทู้คำถาม
ผมอยากรู้ว่า ?? ผมเป็นคู่รักเกย์ คบกันมาประมาณ 2 ปี เวลาเรามีอะไรกัน เราจะใส่ถุงยางอนามัยทุกครั้ง....และถุงยางอนามัยนั้นผมจะเป็นคนซื้อเองทุกครั้งเราใช้ชีวิตแบบคู่รักปกติทั่วไป อยู่ด้วยกันบ้าง ผมไปทำงานต่างจังหวัดบ้าง แต่ทุกครั้งที่เราห่างกันหรือไม่ได้นอนด้วยกัน เราจะเปิดกล้อง หรือโทรหากันก่อนนอนทุกวัน พอมาระยะเข้าปีที่ 2 ที่เราคบกัน ผมต้องย้ายงาน เข้า กทม. แต่เราก็ไม่เคยให้ความสัมพันธ์เราห่าง เราจะเจอกันทุกสุดสัปดาห์และวันหยุด เรียกง่ายๆว่าเราเจอกันทุกอาทิตย์เลยด้วยซ้ำ วันหนึ่งเราจะมีอะไรกัน ผมเตรียมถุงยางอนามันตามปกติ แต่อยู่ๆแฟนก็เดินหายไปในความมืดไปหยิบเจลหล่อลื่น(KY) มา...ผมตกใจสิครับ ว่าเราไม่เคยใช้มันเลย ส่วนมากเราจะครีมทาผิวสูตรอ่อนโยนตลอด แต่จู่ๆก็มีมา มันเลยเกิดคำถามตามมาในหัวสมองเต็มไปหมด แต่ผมก็ไม่อยากให้ขัดอารมณ์ในเวลานั้น เราจึงสานต่อจนจบ วันรุ่งเช้าผมจึงตัดสินใจถามแฟนผมว่า อธิบายมา เจลหล่อลื่นมาจากไหน?? แฟนผมตอบว่า..ของเพื่อนมันให้มาทั้งนั้น มันไม่สามารถเอากลับหอมันได้หรือพกติดตัวได้ !! ด้วยความที่ผมไม่อยากทะเลาะอะไรอีก คำถามนั้นก็จบลง...แต่ในสมองผมไม่จบ หลายวันถัดมาผมกลับมาจาก กทม.เหมือนเช่นเคย ผมได้มีโอกาสอยู่ห้องแฟนคนเดียว...วิญญาณนักสืบก็เข้าสิง ผมไปค้นตู้เสื้อผ้าเป้าหมายแรก ค้นอยู่พักใหญ่ครับ คิดว่าคงหาไม่เจอแน่ๆแต่ความซวยเข้าข้าง ตาผมมองเห็นกล่องใบเล็กๆผมหยิบออกมาเปิดดู???! ใจสลายเลยครับ ผมเจอ KY. ทั้งเต็มหลอดและเหลือในหลอดนิดหน่อยจำนวน 7,8 หลอดและยังมี ถุงยางอีก 2 อัน จู๋ปลอมอีก 1 อัน คืออะไรครับ!!!? มันเลยเกิดคำถามในสมองเต็มไปหมด หรือจะเป็นของเพื่อนสนิทมันที่เป็นสาวทอม??? และถ้าไม่ใช่ของพวกนี้มีไว้ทำอะไร ใช้ช่วยตัวเองหรอ?? หรือแอบเอาใครมาเล่นเซ็กในห้อง?? หรือที่เคยบอกจะเป็นเรื่องจริงว่าเอา KY. ไว้??.....  หลังจากวันนั้นผมก็เก็บเรื่องนี้ไว้ในใจตลอด !!??😞😔 จนวันนี้ครับผมตัดสินใจแอบเปิดกล่องนั้นอีกครั้ง!!! ถึงยางอนามัยจากที่วันนั้นมันมี 2 ชิ้น แต่วันนี้ เหลือแค่ชิ้นเดียว KY. เหลือไม่กี่หลอด และถ้าผมจำไม่ผิด สีเปลือกถุงยางที่เจอวันนั้นกับวันนี้คนล่ะสีอีกด้วย!!!  ผมหน้าชา ตัวชา มือไม้ไม่มีแรงเลยครับ มันจุกเหมือนอยากร้องไห้ อยากถามให้รู้ๆกันไปเลยว่ามันคืออะไร ผมต้องการคำตอบ ถ้าเกินจะรับได้ผมก้เลิก แต่ถ้าผมยังรักมันและอดทนได้ผมก็จะทำหน้าที่แฟนที่ดูแลมันให้อภัยมันต่อไป จนกว่าผมจะหมดแรงและเดินจากมาเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่