รบกวนดูให้หน่อยค่ะ ลายมือแบบนี้หมายถึงเราเป็นคนมีกรรมหนัก ต้องอาภัพรักตลอดชีวิตเลยใช่ไหมคะ

หรือว่ารบกวนแนะนำหมอดูลายมือที่แม่นๆให้ก็ได้ค่ะ เราเครียดมากเลย
เพราะดูเนินอาทิตย์ไม่ค่อยดีเลย ที่มือขวาเนินอาทิตย์มีกากบาทด้วย(เปิดดูจากในเน็ต)
หมายถึงเราอาภัพคู่ ความรักจะแย่ตลอดชีวิตเลยใช่ไหมคะ
แล้วเรื่องงานเป็นไงบ้าง พอจะทำธุรกิจได้ไหมคะ เราจะประสบความสำเร็จในชีวิตได้ไหม(ตามลายมือ)
รบกวนชี้แนะเราหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

เกิดวันพุธ ที่ 27 มกราคม 2536 เวลา11.55น.ค่ะ

มือขวาค่ะ

มือซ้ายค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่