ทำเว็ปกับ iTopPlus ดีไหมครับ

กระทู้คำถาม
มีใครเคยใช้บริการของที่นี่ไหมครับ iTopPlus รับจ้างทำเว็ปไซต์ แล้วก็โฆษณาในgoogleของที่นี่ พอดีผมอยากทำเว็ปไซต์บริษัท และโฆษณาในgoogleอะครับ ใครพอมีข้อมูลช่วยแนะนำผมทีนะครับ ขอบคุณมากครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 15
ผมว่าโอเคนะครับ เคยทำเว็บขายของกับที่นี่ ส่วนตัวก็พอใจอยู่นะ แต่บอกก่อนว่าจะมีเซลโทรมาให้ทำโฆษณาเรื่อยๆ ถ้าไม่ทำก็ปฏิเสธไปครับ ส่วนตัวผมเลยจะติดต่อกับ Customer Service เป็นหลักแทน ให้ช่วยเพิ่ม ลด สินค้าบนเว็บให้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่