[Spoil]มีใครอ่านจอมทัพพลิกแผ่นดินเล่ม 7 กับ 8 บ้าง

กระทู้คำถาม
ถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอสอบถามคำถามดังนี้นะครับนะครับ

1. สี่ผิงได้ทำการล้างเมือง 7 วัน ณ หยางโจวแบบทัพชิงรึเปล่าครับ
2. มีฉากเจิ้งเฉิงกงปะทะสี่ผิงรึเปล่าครับ
3. หลี่จื้อเฉิงได้ทำการล้างเมืองปักกิ้งด้วยรึเปล่าครับ
4. สี่ผิงเอาชนะหวงสือได้ยังไงครับ ทั้งๆที่หวงสือมีพลังแห่งอุตสาหกรรมและความรู้ของคนในโลกอนาคตอยู่น่ะครับ
5. หวงสือเปลี่ยนระบอบมาได้ยังไงครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่