มีใครเคยเสริมจมูกที่ AP clinic / Masterpeice / The Art clinic มั้ยคะ

พอดีว่าเรากำลังศึกษาข้อมูลจะทำจมูกค่ะ จากที่ดูรีวิวมาพอสมควร ก็เลทอกออกมาได้สามที่
1. AP clinic by หมอทิพย์ - เพื่อนของเพื่อนทำมาสวยค่ะ แต่ส่วนตัวรู้สึกว่าโด่ง ชัดเกินไป เราอยากได้ธรรมชาติ แต่หลายคนก้แนะนำที่นี่ รีวิวดีด้วย
2. Masterpeice หมอต้น - จากที่ดูรีวิวเราชอบฝีมือหมอต้นนะ ค่อนข้างเนียน แต่ล่าสุดคนรู้จักไปทำมา ไม่สวยเหมือนรีวิวเลย เกิดความลังเล
3. The Art clinic หมออาร์ท - ที่นี่ก็ค่อนข้างเนียน ดูธรรมชาติ แต่คุณหมอจะเข้าอีกทีกลางเดือนหน้าเลยซึ่งจิงๆเราอยากทำสิ้นเดือนนี้เพราะด้วยเหตุผลหลายอย่าง

เพื่อนๆท่านใดที่เคยทำจมูกจากที่กล่าวมาช่วยรีวิวประกอบการตัดสินใจให้ด้วยค่ะ เราเคยเข้าไปปรึกษาหมอต้นละคะ มะรืนนี้ก็จะเข้าไปปรึกษาหมอทิพย์ ลังเลยังตัดสินใจไม่ได้สักที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่