ท่านใด พอทราบว่า Youtube มีสารคดี ในหลวง ที่นิรุตต์ ศิริจรรยา เป็นพิธีกรและช่อง 9 เคยออกฉาย มั๊ยครับ

อยากดูรายการที่ ช่อง 9 เคยออกฉายช่วงหลังพิธีเฉลิมฉลองศิริราชสมบัติ 60 ปี  ที่มีเป็นตอนๆ นิรุตต์ ศิริจรรยาเป็นพิธีกร ใครจำได้บ้างครับ พอดีผมจำชื่อรายการไม่ได้ อยาก Search ดูทาง Youtube พอมีใครลงข้อมูลแชร์ใน Youtube ไว้บ้างมั๊ยครับ รบกวนบอกหน่อยครับ อยากชมพระบารมีในหลวงในพระบรมโกศจากรายการนี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่