ตามหาซิทคอมเนื้อคู่ฯ (สาวกเนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร+ประตูถัดไป)

สวัสดีค่ะ นี่เป็นกระทู้แรกของเรานะคะ ตามหัวข้อเลยค่ะ เราตามหาซิทคอมเนื้อคู่อยู่ค่ะ
ทั้งประตูถัดไป และ อยากรู้ว่าใคร ทุกภาคทุกตอนเลยค่ะ
เราตามหามาเป็นปี ไม่มีขายนานแล้วเสียดายมากๆ เราชอบเปิดดูย้อนหลังตามเว็บน่ะค่ะ แต่ภาพไม่ค่อยชัดและซูม
ใครพอจะมีแผ่นหรือดีวีดี(Box set) ไหมคะ ถ้าขายเราพร้อมซื้อค่ะ >//< (ไม่สวยเท่าไหร่แต่โอนเงินไวยิ่งกว่าความเร็วแสง)
ถ้าไม่ขาย เราขอยืมก็ได้ เรารักซิทคอมเรื่องนี้มากๆ ไม่รู้จะไปหาซื้อหรือยืมที่ไหนแล้ว T^T
แสดงความคิดเห็น
Preview