เพิ่งไปเปลี่ยนยาง Maxxis มา ยี่ห้อนี้ดีไหมครับ

พอดียางชุดเก่าใช้มาหลายปี ดอกเริ่มหมด เลยไปเปลี่ยนยาง เจ้าของร้านเเนะนำ Maxxis รุ่น Victra i-Pro  มา เขาบอกว่า รุ่นนี้ยี่ห้อนี้ใช้ดี ราคาไม่เเพงมาก ผมเปลี่ยนไป 4 เส้น 9200 บาท เลยมาถามประสบการณ์ใครเคยใช้ยี่ห้อนี้ รุ่นนี้มั่งครับ มาเล่าสู่กันฟังหน่อย เป็นอย่างไรกันบ้าง รถผม Chev Aveo ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่