รถ ECO Car

ถ้าเราจะซื้อรถ ECO Car ขับในเมือง เช่น
Nissan March
suzuki swift
suzuki celerio
หรือ อื่นๆ
ขอถามพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ใน pantip ครับ
1. รถ ECO Car มีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ ค่าMA ค่ายาง ค่าประกันรถ ต่อปีครับ
2. รถ ECO Car ประหยัดน้ำมันตามโฆษณาจริงหรือไม่ครับ
3. รถ ECO Car ยี่ห้อไหนกว้างสุดครับ
4. คนใช้รถ ECO Car  ยี่ห้อไหนเยอะสุดครับ

ขอบคุณครับ
^^
เม่าเนิร์ดเม่าเนิร์ดเม่าเนิร์ด

แสดงความคิดเห็น