รบกวนช่วยแนะนำร้านอาหารจีน พาผู้ใหญ่ไปเลี้ยงค่ะ

สวัสดีค่ะ
พอดีเราอยากพาผู้ใหญ่ไปเลี้ยงค่ะ  
ค่อนข้างมีอายุ ชอบทานอาหารจีน
เลยจะมาขอคำแนะนำค่ะ
ตอนนี้พอจะมีตัวเลือกไว้บ้าง

Feiya @Renaisance
Hong bao@embrassy/mbk
Manho@JW Mariotte
Chef Man @Eastin grand
Ah yat @โรงแรมแม่น้ำ
Xin tien ti @ Crown plaza/เกษร
Meijiang
Shangarila เยาวราช/ธนิยะ
China palace@สี่พระยา
Grand shanghai chinese@ทองหล่อ

เอาข้อมูลมาจากกระทู้ลุงอ้วนค่ะ

เราดูรีวิวมาบ้าง แต่รีวิวมันหลายปีมาแล้ว กลัวว่าปัจจุบันจะไม่เหมือนเดิมค่ะ ถ้ามีเป็ดปักกิ่งด้วยจะดีมาก ถ้าไม่มีไม่เป็นไรค่ะ

ใครมีร้านไหนเด็ดๆ หรือชอบร้านไหนในลิสต์ ช่วยบอกเมนูหน่อยเน้ออ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล.ขออนุญาตแทกห้องสวนลุม สีลม แล้วก็โต๊ะเครื่องแป้งนะคะ เผื่อมีเพื่อนๆแนะนำได้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่