สอบถามเกี่ยวกับร้าน animate bangkok ครับ

สวัสดีคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ กระทู้ผม ไอดีของเพื่อน ฮาาา วันนี้ผมมีเรื่องที่อยากจะถามทุกๆคนหน่อยครับเกี่ยวกับการสั่ง ซื้อ/จอง ของจากร้าน animate ครับผม

คือ ผมต้องการสั่งของที่ปิดจองวันพรีออเดอร์ไปแล้วครับเนี่ย เป็นไปได้ไหมที่ผมจะสั่งย้อนหลังครับ แล้วสั่งย้อนหลังจะเสียค่าส่งหรือเสียค่าภาษีเพิ่มหรือเปล่า อย่างเช่น ผมต้องการที่จะสั่ง อัลบัม ของ fripSide infinite synthesis 3 แต่เขาปิดจองไปแล้ว ถ้าผมต้องการที่จะสั่งของย้อนหลังนี่ทำได้ไหมครับ

ขอบคุณที่แสดงความคิดเห็นขอรับบบบ -/\-

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่