ทะเลาะกับเพื่อนเพราะเรื่องผู้ชาย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยคะ ใครมีปัญหากับเพื่อนเพราะเรื่องผู้ชายบ้างคะ คือว่าแฟนเก่าของเพื่อนมาทักเราในแชทแต่เพื่อนเราดันบังเอิญไปเห็น แต่ความจริงคือก็ไม่ได้มีอะไรเค้าก็ทักมาตามประสาว่ากินข้าวยัง อะไรทำนองนี้ แต่เพื่อนเราไม่ฟังอะไรเราเลย โกรธเรามาก ไม่ยอมตอบไลน์พูดด้วยก็คุยแค่บางคำ แบบว่าพูดง่ายๆเลยก็มีพฤติกรรมแบบว่าเค้าไม่อยากเป็นเพื่อนกับเรา อันนี้ จขกท ไม่ได้คิดไปเองนะคะ คือว่าเพื่อนถ้าเปลี่ยนไปยังไงเราก็จะร็กันอะคะ ใครมีความเห็นกับเรื่องนี้บ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่