ทำไมคนโจมตี JAS เยอะจังครับ

ผมเห็นหลายๆโพสหลายๆคอมเม้น ของ JAS
บางคนเชียร์ครับแต่ส่วนน้อย
ตอบขำๆบ้างเล็กน้อย
โจมตีครับ เยอะมากจริงๆ

ผมเลยสงสัยทั้งที่หุ้นปั่นหลายตัวเลยอยุ่ในตลาด ยังไม่เห็นโดนขนาดนี้
ความคิดส่วนตัวผมว่า jas ประสบความสำเร็จนะ เรื่องการดึงดูดความสนใจในบรรดานักลงทุน ขนาดคนที่เข้าไปโจมตียังพยายามหาข่าวมาโพสแต่เป็นสิ่งที่ดีครับให้ข้อมูลเป็นประโยชน์กับคนอื่นๆและคนเชียร์ อิอิ  เยี่ยมจริงๆ

เจ้าคิกคัก
แสดงความคิดเห็น