สำนักงานกฏหมายมิตรภาพ กับ JMT ทวงหนี้

ผมได้จ่ายเงินปิดหนี้ไปนานแล้วโดยการจ่ายให้กับ JMT แต่จดหมายทวงหนี้มันมาจากมิตรภาพ 2 บริษัทนี้เป็นเครือเดียวกันหรือเปล่าครับ ตอนนี้ผมโทรไปทวงใบที่ JMT เขาก็บอกว่าไม่ทราบเรื่องได้ขายหนี้ตัวนี้ไปแล้ว แต่ที่ผมจ่ายไปมันก็เข้าบัญชีของ JMT ก็เลยงงว่าสรุปจ่ายให้บริษัทไหน ใบปิดยอดก็ไม่เห็นส่งมาให้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่