CAMRY 2.4Q กับ CAMRY 2.4 G ต่างกันตรงไหนครับ

เนื่องจากต้องการซื้อรถมาใช้งานครับที่ผมมองอยู่ตอนนี้คือ TOYOTA
แต่กระหว่าง CAMRY 2.4 Q 2006 กับ CAMRY 2.4 G 2006 ต่างกันตรงไหนบ้างครับ ราคาอยู่เรต 300,000-330,000 บาท
แล้วเอามาติด GAS LPG  การบำรุงรักษาเป็นยังไงยุ่งยากมากมั้ยครับ ค่าใช้จ่ายสูงรึป่าว
แล้วถ้าเป็น MITSUBISHI LANCER EX ละครับ เป็นยังไงบ้าง
รบกวนผู้รู้ให้คำแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่