เทคกายเอาท์ ep 20 ใครดูแล้วบ้าง ที่เป็น ดีเจ อะครับ

คือ ต้องขอบอก ก่อน ว่า จขกท เป็นแฟนรายการ นี้ มากจริง เลย อยาก จะรบกวนเพื่อนๆ ขอ แชร์ แบ่งปัน นิดนึง ครับ

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา จขกท ได้ เปิด มา เจอ รายการ นี้ เทป  20 น้องเค้าชื่อ ดีเจ กรู๊ฟ สันติภาพ มาแล้ว คหสต นะ ครับ ตั้งแต่ดูมา ep ชายโสด น่ารักที่สุด ดูมี ยิ้มที่สดใส ใครอยู่ด้วยคงรักตายเลย (รวมไปถึง จขกท ด้วย555555) คือ งานนนนนดดดดดดี มากกกกกก
มี อยู่ครั้งนึง เหมือนผมเคยเจอเค้าที่ งาน แต่ไม่ มั่นใจ นานนนนน มากแล้ว แต่หน้าคล้ายกันมาก แล้วยิ้มให้กับ ทุกคน ที่น้องเค้าเดิน ผ่าน

ผม มี คำถาม ใคร มี อินตราแกรม หรือ เฟสบุค ของ น้องเค้าไหม ครับ ใคร มี รบกวน แชร์​หน่อย อยาก ติดตามมากกก รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆๆ หน่อย นะ ครับ
ปล. จขกท อยากจับมาเป็น ผ. ไม่ไช่อะไร 555555

เผื่อใครยังไม่ได้ ดู นะ ครับ ไลน์ทีวี ได้เลย ครับ

จขกทขอแชร์แค่ ไฮไลท์ละกัน (แค่นี้ก้อฟินละ55555)
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
#takeguyoutthailand
ขอบคุณภาพจาก take guy out thailand

ไว้มี อันไหนใหม่ๆจะมาแชร์ใหม่นะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่