ASUS Zenpad 3s 10 กับ HUAWEI Mediapad M3 ช่วยเลือกหน่อยคับ

กระทู้คำถาม
ใกล้ถึงงาน TME 2016 แล้วตลาดแท็บเล็ตช่วงนี้เงียบจัง ที่เล็งไว้มีสองตัวนี้
ใช้งานทั่วไป ไม่ค่อยดูหนัง,คลิป(เพราะดูในคอมเอา) ข้ามแบรนด์ผลไม้ไปเลยนะคับ(ผมชอบเล่นเกม MOD)

ลังเลสองตัวนี้เพราะหัวเว่ยเคลมว่าระบบเสียงค่อนข้างเทพ(ผมเน้นฟังเพลง) เอซุสก็รองรับปากกาสไตล์ลัส(ผมก็เน้นจดเพลง,อ่านคอร์ดด้วย) ให้เซียนมาช่วยเลือกหน่อยค้าบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่