สรุปแล้ว ณ จักรวาลหลัก E-616 ฟินิกซ์ ฟอร์ซ ยังมีอยู่อีกหรือไม่

กระทู้คำถาม

สรุปแล้วหลังจากช่วง Avengers vs X-men ฟินิกซ์หายไปด้วยพลังของวันด้า แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ฟินิกซ์มันยังเหลืออยู่อีกไหมคับ? ผมคิดว่าถ้ามันเป็นกลุ่มพลังงานนอกโลก มันคงยังมีอีกหลายตัวอ้ะคับ ในความคิดผมคือ อาจมีอีก เพราะมันพลังงานจากคอสมิคอวกาศ สักวันมันอาจกลับมา แต่ถ้ากลับมา มันจะกลับมาสิงใคร ? ส่วนตัวผมอยากให้กลับมาสิง วิคแคน <Wiccan>
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่