ถ่ายพรีเวดดิ้งฟรีกันค่ะ

สวัสดีค่ะ ครึ่งปีหลังแล้วจขกท.เห็นว่าที่บ่าวสาวหลายคู่ในพันทิปมีแพลนจะแต่งงาน
เลยอยากจะชวนมาถ่ายพรีเวดดิ้งหรือพรีเซนเทชั่นฉายในงานแต่งแบบฟรีๆกันค่ะ
ไม่มีค่าใช้จ่ายเพราะ จขกท.ต้องการเก็บผลงานสร้างพอร์ต
ให้รูปทั้งหมดที่ถ่ายพร้อมปรับแต่งสี + ตัดต่อวิดีโอค่ะ ^^
แค่รบกวนเตรียมชุดและแต่งหน้ามาเองเท่านั้น ได้ทั้งในและนอกสถานที่ไม่มีปัญหา
หลังไมค์มาคุย ขอดูผลงานกันได้นะคะ หลิ่วตา

/////ไม่ได้รับถ่ายภาพแล้วค่ะขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่