ถ้าลบเพื่อนในเฟซ จะดูน่าเกลียดมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
บางคนเราไม่สนิท แต่เค้าแอดกันมา เป็นเพื่อนที่เคยเรียน ม.เดียวกันบ้าง ที่ทำงานเก่าบ้าง แต่ก็ไม่เคยคุยกัน เค้าจะมาแบบแอดมาเฉยๆ ไม่เคยทักหรือคุยกับเรา  เวลาเราโพสอะไรที่เป็นงานอดิเรกก็รู้สึก แปลกๆ เราชอบโพสแนวการ์ตูน อนิเมะ เพราะชอบทางนี้ค่ะ แล้วเราก็ไม่ค่อยอยากรู้เรื่องราวในชีวิตพวกเค้าเท่าไหร่ ถ้าลบไปจะน่าเกลียดมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่