เหลืออีกไม่ถึง 4 เดือนก็รู้แล้วว่าละครเรื่องไหนเรตติ้งเฉลี่ยสูงสุดแห่งปีส่วนเราเชียร์ทะเลไฟไปยาวๆถึงปลายปีเลยนะ

ทะเลไฟเป็นละครที่เราดูตั้งแต่ต้นจนจบ พอจบเราก็ไม่ได้ดูละครเรื่องใดต่อเลยเป็นคนทีติดละครยากมากถ้าไม่ดีจริงๆไม่ดูหรอกค่ะ พอดีคำขอละครแนวนี้อีกนะคะ โดยเฉพาะมิกค์เซฟจับมาเล่นคู่กันแนวไหนเราก็ดูค่ะ ขอบคุณป๋าธงล่วงหน้าเลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview