มีใครทราบ เรื่อง เขาสามร้อยยอดไหมครับ ว่ามีเรื่องเกี่ยวข้องกับ รัชการองค์ไดบ้าง ???

คือผม ทำวิจัยเรื่อง เขาสามร้อยยอด จ.ประจวบคีรีขันธ์ นะครับ ผมอยากได้ข้อมูล ประวัติความเกี่ยวข่อง ของเขาสามร้อยยอดว่าเกี่ยวข่องกับ ร.5 หรือ รัชการ องค์อื่นๆอย่างไรบ้างครับ อยากจะได้ข้อมูลส่วนนี้ไปทำวิจัย ครับ ถ้าใครมีข้อมูลช่วยผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ ผู้ชายผู้ชายผู้ชาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่