ช่วยทีครับ จะติดกล้องวงจรปิดแบบ IP cam ระหว่าง hikvison กับ dahua

พื้นที่เป็นคาร์แค ครับโดนแดดช่วงบ่ายกล้องอาจต้องโดดแดด  
มีความต้องการคือ
     1   เป็นแบบ  IP Camera
     2   กล้องความระเอียด 3  ล้านพิกเซล
     3   ใช้จำนวน 8 ช่อง
     4  ใช้ง่ายแบบ P2P  สแกน QR code ได้ ไม่ต้องตั้งค่าอะไรมากมาย
     5  ดูผ่านมือถือไหลลื่นไม่สะดุด

ผมมีตัวเลือกในใจระหว่าง hikvision  กับ dahua  มีงบไม่เกิน 40,000 - 50,000 บาท   ช่วยแนะนำฟันธงให้ทีครับว่าเอาเจ้าใหนดีราคามันหลายตังเลยไม่กล้าตัดสินใจบุ่มบ่ามกลัวมีปัญหา

ผมอยู่แถวดอนเมือง  พอจะแนะนำร้านค้าไกล้เคียงให้ผมทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่