To Love-ru ภาพฉากจบแบบ if ของแต่ละคน โดย อ. ยาบูกิ เคนทาโร่

ไปเจอมาจาก otacom น่าจะมาจากหนังสือภาพซักเล่มของเรื่องนี้ครับ

ขอเรียงตามลำดับความชอบตัวละครส่วนตัวครับ (น้อยไปมาก)

ฮารุนะ เรียบง่าย

รุน ดารากับ ผจก. ส่วนตัว

โมโมะ สืบทอดบัลลังก์ ?

นานะ เปิดฟาร์มหมา(?)

เนเมซิส S&M

ลาล่า ไม่ต่างจากที่คิด ที่ในเรื่องพยายามโน้มน้าวให้เป็นเท่าไร

เมอา ราคะ

มิคัง พี่น้องหัวใจหัวใจหัวใจ

โคเทกาวะ ลูก 2+1 หัวใจหัวใจหัวใจ

ยามิ ร้านไทยากิ Yami Yami หัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจหัวใจ

พวกภาพถมดำ ไปหาเอาเองนะครับ ไม่งั้นก็เบิกเนตร ใช้ตาที่ใจมองเอาเน้อ หัวเราะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่