เราโดนประเมินให้ไม่ผ่านครูผู้ช่วยควรทำงัยคะ

อยกทราบคะเราเองเป็นครูผู้ช่วย  เรามาอยู่ที่นี่เราทำธุรการด้วยสอนด้วยเพราะที่นี่ไม่มีเจ้าหน้าที่ธุรการ
เราทำอย่างเต็มความสามารถ เราคิดว่าเราทำทุกอย่างตรงตามที่เขาตั้งเป้าหมาย และกำหนดเวลา เราไม่เคยส่งงานช้า
เราไม่เคยที่จะขาดสอน เราอยู่กับเด็กๆ
เราพาเด็กไปแข่งระดับภาคเราได้เหรียญกลับมา  เราไปอบรมตามที่สั่ง เราทำหน้าที่สอนตามหน้าที่
เราเข้าร่วมอบรมการพัฒนาตนเอง  ตอนปิดเทอมเราอยู่โรงเรียนช่วยกันพัฒนาอาคารเก่า ช่วยกันทาสี
เราเข้าร่วมกิจกรรมของโรงเรียน แต่เราจะไม่ประสบสอพลอเจ้านาย  เราทำงานตามหน้าที่
แต่ผลปรากฎว่าเขาประเมินให้เราได้หนึ่งทุกข้อ
ซึ่งถ้าออกมาอย่างงงี้เราไม่ผ่านแน่นอน....เราจะทำอย่างไรคะ ...เขาใช้เกณฑ์อะไรมาประเมินคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่