Adepter oppo F1 plus ของแท้มีขายไหม ราคาเท่าไหร่ค่ะ

เรื่องของเรื่องคือ ซื้อ oppo F1 plus มาใหม่ๆ สดๆ ยังไม่ถึงอาทิตย์เลย ด้วยความไม่รอบครอบ เอา Adepter กับ สายชาร์ท ใส่ในกระเป๋าเสื้อไปทำงานพอเลิกกลับมาถึงห้องก็ถอดเสื้อโยนใส่ตะกร้า แล้วนำไปซัก ทั้งเสื้อ Adepter และสายชาร์ท สรุป Adepter พังค่ะประกันขาดทันที ต้องซื้อใหม่ มีแยกขายเฉพาะ Adepter ไหมค่ะ ราคาเท่าไหร่ นอกจากที่ศูนย์ oppo มีที่ไหนขายบ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่