ทำอย่างไรให้ขายหุ้นเศษสตางค์ได้ โดยไม่ต้อง ATO/ATC ครับ

เวลาวาง Offer พวกหุ้น U หรือ BTC, SSI, IEC ฯลฯ ทำยังไงถึงจะโดนซื้อครับ

สมมติตัวอย่างหุ้น U ราคา Bid 0.03 Offer 0.04
ผมเคยวาง Offer 0.04 ตั้งทันทีตอนตลาดปิด เลข Order ID อยู่หลักพันต้น ๆ ก็ยังไม่เคย Matched
จนเปลี่ยนมาวาง Offer ตั้งแต่เช้ามืด (ตี 5  6โมง 7โมง ก็แล้ว) ก็ยังไม่เคย Matched  

เลยสงสัยมากว่าทำอย่างไรจึงจะขายออกครับ เพราะดู Ticker ก็มีคนซื้อฝั่งขวาอยู่ตลอดทั้งวัน

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ต่อให้ส่งคำสั่งได้ลำดับแรก ในตอนเช้าวันถัดไปโบรคต้องส่งคำสั่งทั้งหมดไปที่ ตลท อีกครั้ง ซึ่งก็ต้องไปลุ้นต่อว่าโบรคไหนได้ลำดับแรกครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่