Pokemon Go ตียิมนั้นไม่ยากถ้ารู้วิธีใช้มอนชนะธาตุ

ช่วงนี้พอจับโปเกม่อนจนเบื่อแล้วหลายๆคนเริ่มหันหน้าเข้ายิมอยากจะไฟท์เต็มที่แล้วแต่พอมองไปที่ยิมโอ้โหกีราดอสมั่ง ไคริวมั่ง CP 2500++ แล้วผมจะตบพวกพี่ลงยังไง อยากจะบอกว่าใช้โปเกม่อนระดับ 1000ปลายๆ ก็หวดพวก 2000 กว่า ร่วงได้ถ้ารู้วิธีสู้แบบชนะธาตุครับ
ดูตามตารางข้างล่างได้เลยตัวไหนชนะทางตัวไหนบ้าง

ตียิมให้สนุกนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่