สอบถามรุ่น Camry โฉมปี 2006-12 ครับ

ผมจะออกรถยนต์ Camry มือสองโฉมนี้แหละครับ

ปรึกษาพี่แกก็แนะนำรุ่น G เพราะ ออฟชันน้อย ดูแลไม่เยอะเท่าไหร่

ก็เลยเกิดข้อสงสันครับว่า

Camry 2.4 เนี่ย รุ่น G Q และ V ออฟชันต่างกันอย่างไรบ้างครับ

เพราะถ้า Q และ V เสริมแค่ความสะดวกสบายเช่น ไฟปรับระดับAuto , ปุ่มสตาร์ท
และ ถ้ารุ่น G มีทุกอย่างที่สำคัญเช่นระบบเสริมความปลอดภัย, ออฟชันพื้นฐาน ครบอยู่แล้ว

ผมจะได้เลือกรุ่น G ครับ
เพราะสมรรถนะรถเท่ากับต่างแค่ความสบาย

รบกวนทุกท่านด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่