ไปอุทยานแห่งชาติป่าหินงามนั่งรถทัวร์ตอนกลางคืนไปถึงที่โน่นเช้ามีรถต่อไปถึงอุทยานมั้ยครับ

เคยอ่านรีวิวในนี้  นั่งรถทัวร์จากหมอชิต2 ตอนกลางคืน ไปถึงที่นั่นราวๆ ตีสี่มั้ง(จำได้คร่าวๆประมาณนี้แต่หากระทู้นั้นไม่เจอแล้ว)  ถ้าลองไปเองรถเค้าจะจอดตรงไหนครับ เปลี่ยวมั้ย แล้วจะมีรถรับจ้างมั้ยเช้ามืดขนาดนั้น กลัวไปยืนอยู่คนเดียว 555
ปล.ช่วงนี้ดอกกระเจียวยังไม่เหี่ยวใช่มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่