ขึ้นรถเมย์ จากอนุเสาวรีย์ชัย ไป วิทยาลัยเทคโนโลยีรัตนโกสินทร์ ขึ้นสายไหน???

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ พอดีไปธุระแถวนั้น จะขึ้นรถจากอนุเสาวรีย์ชัย ไป วิทยาลัยเทคโนโลยีรัตนโกสินทร์ ถนนแจ้งวัฒนะ  ซอยแจ้งวัฒนะ 3 ถนนแจ้งวัฒนะ   แขวงตลาดบางเขน เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร  นั่งรถสายอะไร เบอร์อะไร ขึ้นฝั่งไหนได้บ้างครับ ถ้ามีหลายๆสาย ข้อมูลด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่